Haɓaka kasuwar oximeter na pulse oximeter galibi ana haifar da shi ne sakamakon yawaitar cututtukan numfashi da cututtukan zuciya na duniya.

Chicago, Yuni 3, 2021/PRNewswire/-A cewar sabon rahoton bincike na kasuwa, “Kasuwancin pulse oximeter yana rarraba ta samfur (na'ura, firikwensin), nau'in (mai ɗaukar hoto, na hannu, tebur, sawa), fasaha (na gargajiya) , Haɗin kai. ), rukunin shekaru (manyan, jarirai, jarirai), masu amfani na ƙarshe (asibitoci, kulawar gida), COVID-19 tasirin tasirin duniya zuwa 2026 ″, wanda MarketsandMarkets ™ ya buga, ana tsammanin kasuwar duniya za ta canza daga dalar Amurka 2.3. biliyan zai karu zuwa dalar Amurka biliyan 3.7 a shekarar 2021, tare da adadin karuwar shekara-shekara na 10.1% a lokacin hasashen.
Haɓaka kasuwar oximeter na pulse oximeter galibi ana haifar da shi ne ta hanyar yawaitar cututtukan numfashi da cututtukan zuciya na duniya;ƙarin ayyukan tiyata;karuwa a cikin tsofaffi da kuma karuwa a cikin cututtukan cututtuka na yau da kullum.Haɓaka kamfanonin na'urorin likitanci a cikin ƙasashe masu tasowa, haɓaka buƙatun kulawa da haƙuri a cikin wuraren da ba na asibiti ba, damar gwajin gado mai zuwa, da haɓaka saka hannun jari don haɓaka kayan aikin kiwon lafiya, gami da ci gaban fasaha a cikin kayan aikin oximeter na bugun jini, Ana sa ran samar da ayyuka masu mahimmanci.Damar girma ga mahalarta kasuwa yayin lokacin hasashen.A halin yanzu, tare da saurin haɓakar shari'o'in COVID-19, saka idanu na numfashi ya sami ƙarin kulawa, kuma ana ƙara amfani da oximeters don sa ido na nesa da kai.Hakanan, ana tsammanin wannan zai haifar da ci gaban kasuwa a cikin shekaru biyu masu zuwa.A gefe guda, mutane suna damuwa game da daidaiton magungunan bugun jini marasa magani da ka'idodin bugun jini, waɗanda ake tsammanin za su iyakance haɓakar kasuwa zuwa wani ɗan lokaci a cikin ƴan shekaru masu zuwa.Haɗe tare da abubuwa kamar raunin kayayyakin kiwon lafiya a yankuna daban-daban, ana tsammanin zai hana ci gaban wannan kasuwa.
Tasirin cutar amai da gudawa da matakan kulle-kulle na gaba a duk faɗin ƙasar suna bayyane a fili a cikin masana'antu daban-daban, gami da kasuwar kayan aikin sa ido na marasa lafiya.Gabaɗayan ci gaban masana'antu daban-daban ya yi tasiri sosai, musamman a cikin ƙasashen da ke fama da cutar ta COVID-19, kamar Indiya, China, Brazil, Amurka da ƙasashen Turai da yawa (ciki har da Rasha, Italiya, da Spain).Duk da cewa kudaden shiga a masana'antu irin su mai da man fetur, sufurin jiragen sama da hakar ma'adinai sun ragu sosai, fannin kiwon lafiya, fasahar kere-kere, da masana'antar harhada magunguna suna inganta wannan yanayin don hidima ga mafi yawan marasa lafiya da kwararrun kiwon lafiya.
Barkewar cutar ta haifar da karuwa mai yawa a cikin buƙatar sa ido mai nisa da hanyoyin haɗin gwiwar haƙuri.Yawancin asibitoci/cibiyoyin kiwon lafiya a halin yanzu suna ƙoƙarin tsawaita sa ido kan majiyyata zuwa saitunan kulawa na gida ko wasu wuraren wucin gadi don ba da kulawa mafi kyau.COVID-19 ya haifar da ƙaruwa mai yawa a cikin buƙatun tsarin sa ido na haƙuri a cikin asibitoci da wuraren kula da gida, kuma masana'antun suna ƙara mai da hankali kan faɗaɗa samarwa don saduwa da haɓakar buƙatun kayan aikin sa ido na numfashi, gami da pulse oximeters.A cikin kwata na farko na 2020, buƙatun kasuwa na wasu samfuran da ke da alaƙa da martanin COVID-19 ya ƙaru, gami da na numfashi, hanyoyin sa ido da yawa, da samfuran sa ido kan zuciya nan take.Koyaya, buƙatu da ƙimar tallafi na pulse oximeters sun kasance barga a duk shekara, kuma yanayin a farkon rabin 2021 ya ci gaba da kasancewa mai kyau.Kwatsam cutar ta haifar da sha'awar yatsa da na'urorin bugun bugun jini, musamman samfuran OTC, waɗanda galibi sun shaida karɓuwa a wuraren da ba na asibiti ba.Yawancin nau'ikan nau'ikan bugun jini ana siyar da su a kan layi da shagunan na zahiri na Amazon, Wal-Mart, CVS da Target a Amurka.Bugu da kari, cutar ta haifar da hauhawar farashin kayayyaki, wanda zai shafi kudaden shiga na mahalarta da ke aiki a kasuwar pulse oximeter.
Ana sa ran kasuwar za ta ga babban ci gaba a cikin 2020 da rabin farko na 2021, kuma ana sa ran za ta dawo daidai bayan rabin na biyu na shekara.A gefe guda kuma, tun da an sayi yawancin kayayyakin, kasuwa za ta ragu nan da shekaru masu zuwa, kuma na'urorin da ake buƙatar canza su kawai za a saya, da kuma OTC da wasu na'urori masu sawa.
Sashin na'urar ana tsammanin zai lissafta kaso mafi girma na kasuwar oximeter pulse a cikin 2020
Dangane da samfurin, an raba kasuwa zuwa na'urori masu auna sigina da na'urori.Sashin kayan aiki zai yi lissafin kaso mafi girma na kasuwa a cikin 2020. Babban kaso na wannan sashin ana danganta shi da karuwar amfani da na'urorin yatsa don saka idanu matakan oxygen na jini da ci gaban fasaha a cikin ma'aunin bugun jini mai sawa yayin bala'in COVID-19.
Sashin kasuwar oximeter mai ɗaukar nauyi ana tsammanin zai lissafta mafi girman kaso na kasuwar pulse oximeter
Dangane da nau'in, kasuwa ya kasu kashi biyu na bugun jini oximeters da na gefen gado / tebur.Kasuwar oximeter mai ɗaukar nauyi ta ƙara rarrabuwa zuwa titin yatsa, na hannu da na'urorin bugun bugun jini.A cikin 2020, sashin kasuwar oximeter mai ɗaukar hoto zai yi lissafin mafi girman kason kasuwa.Yayin bala'in COVID-19, haɓaka buƙatu da ɗaukar yatsa da na'urorin oximeter masu sawa don ci gaba da sa ido kan haƙuri su ne manyan abubuwan da ke haifar da haɓakar wannan ɓangaren.
Sashin kayan aikin gargajiya ana tsammanin zai yi lissafin kaso mafi girma na kasuwar pulse oximeter
Dangane da fasaha, an raba kasuwa zuwa kayan aikin gargajiya da kayan haɗin gwiwa.A cikin 2020, sashin kasuwar kayan aikin gargajiya ya kasance mafi girman kason kasuwa.Ana iya danganta wannan ga yin amfani da na'urorin bugun jini na waya tare da na'urori masu auna firikwensin ECG da sauran masu lura da matsayi a cikin yanayin asibiti, yana ƙara buƙatar sa ido kan haƙuri.Koyaya, ɓangaren kayan aikin da aka haɗa ana tsammanin zai cimma mafi girman ƙimar girma na shekara-shekara a lokacin hasashen.Babban ɗaukar irin wannan oximeters mara waya a cikin kulawar gida da wuraren kula da marasa lafiya don ci gaba da sa ido kan marasa lafiya na COVID-19 ana tsammanin zai tallafawa ci gaban kasuwa.
Sashin shekarun manya ana tsammanin zai lissafta kaso mafi girma na kasuwar pulse oximeter
Dangane da ƙungiyoyin shekaru, kasuwar pulse oximeter ta kasu kashi manya (shekaru 18 da sama) da kuma likitocin yara (jarirai a ƙarƙashin wata 1, jarirai tsakanin wata 1 zuwa shekaru 2, yara tsakanin shekaru 2 zuwa 12, da waɗanda ke tsakanin shekaru 12 zuwa 16). tsoho. matasa)).A cikin 2020, sashin kasuwa na manya zai mamaye babban kaso na kasuwa.Ana iya danganta wannan ga karuwar cututtukan cututtukan numfashi na yau da kullun, saurin karuwar yawan tsofaffi, karuwar amfani da oximeters yayin bala'in COVID-19, da karuwar bukatar kulawa da kayan aikin kulawa a gida.
Dangane da masu amfani da ƙarshen, an raba kasuwa zuwa asibitoci, wuraren kula da gida, da cibiyoyin kula da marasa lafiya.Sashin asibiti zai kasance mafi girman kaso na kasuwar pulse oximeter a cikin 2020. Mafi yawan kason sashin ana iya danganta shi da yaɗuwar amfani da bugun jini don tantance iskar oxygen na marasa lafiya da COVID-19 ya shafa.Haɓaka yawan tsofaffi da haɓakar cututtukan cututtuka daban-daban na numfashi su ma mahimman abubuwan da ke haɓaka amfani da kayan aikin sa ido kamar oximeters a cikin matakan ganowa da jiyya.
Yankin Asiya-Pacific ana tsammanin zai yi lissafin mafi girman adadin girma na shekara-shekara na mahalarta a cikin kasuwar pulse oximeter
Daga 2021 zuwa 2026, ana sa ran kasuwar sarrafa kamuwa da cuta ta Asiya-Pacific zata yi girma a mafi girman adadin girma na shekara-shekara.Kasancewar na'urorin likitanci masu rahusa, haɓakar yawan kamfanoni da ke kafa sassan masana'antu a waɗannan ƙasashe, ƙa'idodin gwamnati masu dacewa, ƙarancin ma'aikata da masana'antu, adadin ayyukan tiyata da ake yi kowace shekara, yawan adadin marasa lafiya, da ƙari. COVID-19 yayin lokacin hasashen Yawan adadin lokuta shine babban abin da ke haifar da ci gaban kasuwa a yankin Asiya-Pacific.
Manyan 'yan wasa a kasuwar pulse oximeter na duniya sune Medtronic plc (Ireland), Masimo Corporation (US), Koninklijke Philips NV (Netherlands), Nonin Medical Inc. (US), Meditech Equipment Co., Ltd. (China), Contec Medical Systems Co., Ltd. (China), GE Healthcare (US), ChoiceMMed (China), OSI Systems, Inc. (US), Nihon Kohden Corporation (Japan), Smiths Group plc (UK), Honeywell International Inc. (Amurka). ), Dr Trust (Amurka), HUM Gesellschaft für Homecare und Medizintechnik mbH (Jamus), Beurer GmbH (Jamus), The Spengler Holtex Group (Faransa), Shanghai Berry Electronic Technology Co., Ltd. (China), Promed Group Co. ., Ltd. (China), Tenko Medical System Corp. (Amurka) da Shenzhen Aeon Technology Co., Ltd. (China).
Kasuwar kayan aikin numfashi ta samfur (magani (masu hurawa, masks, kayan aikin PAP, inhalers, nebulizers), saka idanu (pulse oximeter, capnography), ganewar asali, abubuwan amfani), masu amfani na ƙarshe (asibitoci, kulawar gida), alamomi- hasashen duniya zuwa 2025 www.marketsandmarkets.com/Market-Reports/respiratory-care-368.html
Rarraba ta nau'in (cututtuka (ECG, zuciya, bugun jini, hawan jini, barci), jiyya (zafi, insulin), aikace-aikace (daidaitacce, RPM), samfur (wayo mai wayo, faci), matakin (mabukaci, asibiti), tashar Wearable Medical Kasuwar Na'ura (Pharmacy, Kan layi) - Hasashen Duniya zuwa 2025 https://www.marketsandmarkets.com/Market-Reports/wearable-medical-device-market-81753973.html
MarketsandMarkets™ yana ba da bincike mai ƙididdigewa na B2B akan 30,000 babban ci gaban dama/barazana wanda zai shafi kashi 70% zuwa 80% na kudaden shiga na kamfanonin duniya.A halin yanzu hidimar abokan ciniki 7,500 a duk duniya, 80% waɗanda abokan cinikin Fortune 1000 ne na kamfanoni a duk duniya.Kusan manyan jami'ai 75,000 a cikin masana'antu takwas a duk duniya suna amfani da MarketsandMarkets™ don warware matsalolin da suke fama da su a cikin yanke shawara na kudaden shiga.
Manazarta na cikakken lokaci 850 da SMEs a cikin MarketsandMarkets™ suna bin "Model Haɓaka Ci gaban-GEM" don bin manyan kasuwannin duniya.GEM yana nufin yin aiki tare da abokan ciniki don gano sabbin damammaki, gano mafi mahimmancin abokan ciniki, tsara dabarun "kai hari, gujewa da kare", da kuma ƙayyade tushen samun ƙarin kudaden shiga ga kamfani da masu fafatawa.MarketsandMarkets™ yanzu yana ƙaddamar da micro-quadrants 1,500 (shugabannin matsayi, kamfanoni masu tasowa, masu ƙirƙira, manyan ƴan wasa a cikin manyan ƴan wasa) a cikin manyan kasuwanni masu tasowa a kowace shekara.MarketsandMarkets™ ya kuduri aniyar cin gajiyar shirin samar da kudaden shiga na kamfanoni sama da 10,000 a wannan shekara, kuma ta hanyar samar musu da manyan bincike, taimaka musu kawo sabbin abubuwa / rugujewa a kasuwa da wuri-wuri.
MarketsandMarkets' flagship gasa basira da kuma dandalin bincike kasuwa, "kantin sayar da ilimi" ya haɗu fiye da 200,000 kasuwanni da dukan darajar sarkar don samun zurfafa fahimtar rashin gamsuwa fahimtar, girman kasuwa da kuma alkuki hasashen kasuwa.
Tuntuɓi: Mr. Aashish MehraMarketsandMarkets™ INC.630 Dundee RoadSuite 430Northbrook, IL 60062USA: +1-888-600-6441 Email: [email protected]s.comBinciken Bincike: https://www.marketsandmarkets.com/ResepulsearchInsight oximeter - Gidan yanar gizon mu: https://www.marketsandmarkets.com Tushen abun ciki: https://www.marketsandmarkets.com/PressReleases/pulse-oximeter.asp


Lokacin aikawa: Juni-21-2021