Labaran Kamfani

 • Konsung Ya Cimma Haɗin Kai Tsare Tsare tare da FIND Don Haɓaka Ci gaban Na'urorin Kiwon Lafiya a Ƙasashen Ƙasashen Ƙasashe na Duniya da Tsakiyar Tsakiya Tare

  Konsung Ya Cimma Haɗin Kai Tsare Tsare tare da FIND Don Haɓaka Ci gaban Na'urorin Kiwon Lafiya a Ƙasashen Ƙasashen Ƙasashe na Duniya da Tsakiyar Tsakiya Tare

  Ta hanyar zagaye da dama na gasa tare da sanannun IVD R&D fiye da dozin guda da kamfanonin kera, Konsung an ba shi kyautar aikin kusan dala miliyan da yawa bisa tushen busasshiyar fasahar ƙwayoyin cuta ta FIND a watan Satumba.Mun sanya hannu kan yarjejeniyar haɗin gwiwa tare da FIND don...
  Kara karantawa
 • Ranar Zuciya ta Duniya

  Ranar Zuciya ta Duniya

  29 ga Satumba, Ranar Zuciya ta Duniya.Matasan ƙanƙara sun kasance cikin haɗari mafi girma na fama da gazawar zuciya, saboda abubuwan da ke haifar da ita suna da faɗi sosai.Kusan kowane irin cututtukan zuciya zasu rikide zuwa gazawar zuciya, kamar myocarditis, myocardial infarction da sauransu.Kuma irin wadannan cututtuka...
  Kara karantawa
 • Konsung bushe biochemical analyzer

  Konsung bushe biochemical analyzer

  Cututtukan zuciya (CVDs) sune kan gaba wajen mutuwa a duniya.Kimanin mutane miliyan 17.9 sun mutu daga CVDs a cikin 2021, wanda ke wakiltar 32% na duk mutuwar duniya.Daga cikin wadannan mutuwar, kashi 85% na faruwa ne saboda ciwon zuciya da bugun jini.Idan akwai matsaloli ga alamomi masu zuwa, to dole ne ku kasance c...
  Kara karantawa
 • Konsung šaukuwa fitsari analyzer

  Konsung šaukuwa fitsari analyzer

  Ciwon koda na yau da kullun shine ƙarar rashin lafiyar urological na lafiyar ɗan adam, yana shafar kusan kashi 12% na yawan mutanen duniya.Ciwon koda na yau da kullun na iya ci gaba zuwa gazawar koda a matakin ƙarshe, wanda ke da mutuwa ba tare da tacewa ta wucin gadi (dialysis) ko dashen koda ba.Don ciwon nephritis na kullum, akwai ...
  Kara karantawa
 • fasahar telemedicine

  fasahar telemedicine

  A lokacin bala'in cutar, ana samun karuwar adadin marasa lafiya da ke juyawa zuwa kulawa ta zahiri.Kuma ko da yake amfani da wayar tarho ya ragu bayan fara aikin tiyata a cikin 2020, 36% na marasa lafiya har yanzu suna samun sabis na kiwon lafiya a cikin 2021 - kusan karuwar 420% daga 2019. Yayin da lokaci ke ci gaba, fasahar telemedicine ...
  Kara karantawa
 • Konsung bushe biochemical analyzer

  Konsung bushe biochemical analyzer

  A binciken da Hukumar Kula da Ciwon Suga ta Duniya (IDF) ta gudanar, an bayyana cewa, kusan manya miliyan 537 masu shekaru tsakanin 20 zuwa 79 ne aka bayar da rahoton cewa suna dauke da cutar siga a duniya, inda a shekarar 2021 kimanin mutane miliyan 6.7 suka mutu sakamakon cutar. ana sa ran isa...
  Kara karantawa
 • white blood cell analyzer

  white blood cell analyzer

  Magungunan rigakafi sune magunguna masu mahimmanci.Yawancin maganin rigakafi na iya samun nasarar magance cututtukan da kwayoyin cuta ke haifarwa (cututtukan ƙwayoyin cuta).Magungunan rigakafi na iya hana yaduwar cututtuka.Kuma maganin rigakafi na iya rage matsalolin cututtuka masu tsanani.Duk da haka, yawan amfani da maganin rigakafi - musamman shan tururuwa ...
  Kara karantawa
 • Injin tsotsa na Konsung

  Injin tsotsa na Konsung

  Pertussis, wanda kuma aka fi sani da tari, cuta ce mai saurin yaduwa ta numfashi ta hanyar kwaya Bordetella pertussis.Pertussis na yaɗuwa cikin sauƙi daga mutum zuwa mutum musamman ta ɗigon ɗigon ruwa da ake samu ta tari ko atishawa.Cutar ita ce mafi hatsari ga jarirai kuma alama ce ...
  Kara karantawa
 • Konsung Covid-19 Gwajin Gwajin

  Konsung Covid-19 Gwajin Gwajin

  Dangane da lissafin Hukumar Abinci da Magunguna, an ba da izinin wani kayan gwajin sauri na salivary antigen don samarwa/shigowa daga FDA, (https://drive.google.com/file/d/1NkQNSgDzZE_vaIHwEuC_gY2h2zTTaug/view) biyo bayan izinin Konsung COVID-19 Antigen Rapid Test Kit da C...
  Kara karantawa
 • Konsung šaukuwa busassun bio-chemistry analyzer

  Shin kun taɓa shan wahala daga irin waɗannan yanayi?Lokacin da kuka tashi da safe, ba za ku iya jin daɗi ba, kuma ana iya inganta yanayin bayan karin kumallo.Kuma wani lokacin har ma kuna barci yayin da kuke tattaunawa da wasu;ko sau da yawa kuna fama da ciwon ƙafa da ƙwanƙwasawa, har ma da calcium sup ...
  Kara karantawa
 • Konsung šaukuwa oxygen maida hankali

  Mutanen da ke fama da cututtukan huhu (COPD) suna buƙatar ƙarin iskar oxygen.Wasu daga cikinsu suna jin yana da wahalar tafiya tare da tankunan oxygen, don haka, sun zaɓi zama a gida maimakon jin daɗin lokacin waje.Yayin da mutane da yawa ke shan tankuna na iskar oxygen lokacin tafiya, akwai wani ...
  Kara karantawa
 • Konsung COVID-19 Kit ɗin Gwajin Saurin Antigen (Colloidal Gold) - don gwada kansa, daga China, Ma'aikatar Lafiya ta Jama'a, Thailand ta amince da shi.

  Yana amfani da swab na hanci, wanda ya fi dacewa da mai amfani fiye da nasopharyngeal swab, tare da matakai kaɗan kawai, kuma ana iya nuna sakamakon gwaji a cikin 15 min.Da gaske yana fahimtar saurin gwajin COVID-19 ga kowa da kowa.Tare da aiki mai sauƙi, kowa zai iya gwada kansa a gida, ba tare da damuwa da kamuwa da cuta ba ...
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3