Kasuwar Oximeter ta Samfuri, Nau'i, Fasaha, Rukunin Zamani, Mai Amfani, da Tasirin Tasirin Duniya na COVID-19 zuwa 2026

Dublin – (WIRE KASUWANCI) – Rarraba ta samfur (kayan aiki, firikwensin), nau'in (mai ɗaukar hoto, na hannu, tebur, sawa), fasaha (na al'ada, haɗa), rukunin shekaru (babba, jarirai, jarirai) “Kasuwancin Pulse Oximeter, Ƙarshe Masu amfani (Asibitoci, Kulawar Gida), Tasirin Hasashen COVID-19-Global zuwa 2026 ″ rahoton an ƙara zuwa samfuran ResearchAndMarkets.com.
Kasuwancin oximeter na duniya ana tsammanin ya karu daga dala biliyan 2.3 a cikin 2021 zuwa dala biliyan 3.7 a cikin 2026, tare da haɓaka haɓakar shekara-shekara na 10.1% yayin lokacin hasashen.
Dangane da samfurin, kasuwar oximeter pulse ta kasu zuwa na'urori masu auna firikwensin da na'urori.Sashin kayan aiki zai yi lissafin kaso mafi girma na kasuwar oximeter na pulse a cikin 2020. Babban kaso na wannan ɓangaren ana danganta shi da karuwar amfani da na'urorin yatsa don saka idanu matakan oxygen na jini da ci gaban fasaha a cikin abubuwan motsa jiki na bugun jini yayin bala'in COVID-19. .
Dangane da nau'in, ana tsammanin sashin kasuwar pulse oximeter mai ɗaukar nauyi zai lissafta mafi girman kaso na kasuwar pulse oximeter.
Dangane da nau'in, kasuwar pulse oximeter ta kasu kashi biyu na bugun jini oximeters da na gefen gado / tebur.Kasuwar oximeter mai ɗaukar nauyi ta ƙara rarrabuwa zuwa titin yatsa, na hannu da na'urorin bugun bugun jini.A cikin 2020, ɓangaren kasuwar pulse oximeter mai ɗaukar hoto zai lissafta mafi girman kaso na kasuwar pulse oximeter.Yayin bala'in COVID-19, haɓaka buƙatu da ɗaukar yatsa da na'urorin oximeter masu sawa don ci gaba da sa ido kan haƙuri su ne manyan abubuwan da ke haifar da haɓakar wannan ɓangaren.
Dangane da fasaha, sashin kayan aiki na yau da kullun ya mamaye kaso mafi girma na kasuwa a cikin kasuwar pulse oximeter
Dangane da fasaha, an raba kasuwar oximeter pulse zuwa na'urori na gargajiya da na'urorin haɗi.A cikin 2020, ɓangaren kasuwar kayan aikin gargajiya zai mamaye babban kaso na kasuwa a cikin kasuwar pulse oximeter.Ana iya danganta wannan ga yin amfani da na'urorin bugun jini na waya tare da na'urori masu auna firikwensin ECG da sauran masu lura da matsayi a cikin yanayin asibiti, yana ƙara buƙatar sa ido kan haƙuri.Koyaya, ɓangaren kayan aikin da aka haɗa ana tsammanin zai cimma mafi girman ƙimar girma na shekara-shekara a lokacin hasashen.Yaduwar karɓar irin waɗannan oximeters mara waya a cikin kulawar gida da wuraren kula da marasa lafiya don ci gaba da sa ido kan marasa lafiya na COVID-19 ana tsammanin zai tallafawa ci gaban kasuwa.
An raba shi da rukunin shekaru, ɓangaren kasuwar pulse oximeter na manya yana da babban kaso na kasuwar pulse oximeter
Dangane da ƙungiyoyin shekaru, kasuwar pulse oximeter ta kasu kashi manya (shekaru 18 da sama) da kuma likitocin yara (jarirai a ƙarƙashin wata 1, jarirai tsakanin wata 1 zuwa shekaru 2, yara tsakanin shekaru 2 zuwa 12, da waɗanda ke tsakanin shekaru 12 zuwa 16). tsoho. matasa)).A cikin 2020, sashin kasuwa na manya zai mamaye babban kaso na kasuwa.Ana iya danganta wannan ga karuwar cututtukan cututtukan numfashi na yau da kullun, saurin karuwar yawan tsofaffi, karuwar amfani da oximeters yayin bala'in COVID-19, da karuwar bukatar kulawa da kayan aikin kulawa a gida.
Dangane da masu amfani da ƙarshen, ana sa ran sashin asibiti zai sami mafi girman ƙimar girma na shekara-shekara a lokacin hasashen.
Dangane da masu amfani da ƙarshen, an raba kasuwar pulse oximeter zuwa asibitoci, wuraren kula da gida, da cibiyoyin kula da marasa lafiya.Sashin asibiti zai kasance mafi girman kaso na kasuwar pulse oximeter a cikin 2020. Mafi yawan kason sashin ana iya danganta shi da yaɗuwar amfani da bugun jini don tantance iskar oxygen na marasa lafiya da COVID-19 ya shafa.Haɓaka yawan tsofaffi da haɓakar cututtukan cututtuka daban-daban na numfashi su ma mahimman abubuwan da ke haɓaka amfani da kayan aikin sa ido kamar oximeters a cikin matakan ganowa da jiyya.
ResearchAndMarkets.com Laura Wood, Senior Press Manager press@researchandmarkets.com US Eastern Time Office Hours Call 1-917-300-0470 US/Canada Toll Free 1-800-526-8630 GMT Office Hours Call +353-1-416- 8900
ResearchAndMarkets.com Laura Wood, Senior Press Manager press@researchandmarkets.com US Eastern Time Office Hours Call 1-917-300-0470 US/Canada Toll Free 1-800-526-8630 GMT Office Hours Call +353-1-416- 8900


Lokacin aikawa: Yuli-14-2021