Philips ya ƙaddamar da kayan sa ido mai ɗaukar hoto don sa ido kan ƙarin majiyyata daga nesa

Allunan likita na Philips masu amfani da software na XDS ana iya haɗa su zuwa masu saka idanu na IntelliVue da yawa a cikin hanyar sadarwa iri ɗaya, ba da damar likitocin su sa ido kan majiyyata da yawa don rage hulɗa da rage tsangwama da tsangwama daga masu lura da gado.
Royal Philips, jagora na duniya a fasahar kiwon lafiya, ya ƙaddamar da kwamfutar hannu ta Philips Medical Tablet, ƙarshen-zuwa-ƙarshe, mai sauƙin aiwatarwa mai ɗaukar hoto wanda aka tsara don taimakawa likitocin su sa ido sosai kan yawan masu haƙuri a cikin yanayin gaggawa, Irin su COVID- 19 annoba.An haɗa kwamfutar hannu na likitanci tare da software na IntelliVue XDS na Philips don samun damar bayanan kulawa da haƙuri daga nesa, yana barin likitocin su kula da marasa lafiya a wajen asibiti.Maganin ba'a iyakance ga tashar saka idanu ta tsakiya ba, don haka ana iya sarrafa shi ta hanyar haɗin WiFi, yana sauƙaƙa ƙaddamarwa da haɗawa cikin tsarin asibiti na yanzu da ayyukan aiki.
Allunan likita na Philips masu amfani da software na XDS ana iya haɗa su zuwa masu saka idanu na IntelliVue da yawa a cikin hanyar sadarwa iri ɗaya, ba da damar likitocin su sa ido kan majiyyata da yawa don rage hulɗa da rage tsangwama da tsangwama daga masu lura da gado.
Peter Ziese, Babban Manajan Sashen Kula da Kulawa da Bincike na Philips, ya ce: “Allunan likitancin Philips tare da software na IntelliVue XDS na iya ba wa likitocin bayanan marasa lafiya masu mahimmanci, kamar alamomi masu mahimmanci da aikace-aikacen tallafi na asibiti, a yatsansu, yana ba su damar samun damar babu. komai inda suke.Ikon yin yanke shawara mai kyau na jinya shine. ”
A cikin gaggawa, ana iya amfani da kwamfutar hannu na likitanci na Philips tare da software na IntelliVue XDS azaman allo mai tsawo don amfani da masu saka idanu na IntelliVue don nuna ma'anar bayanin haƙuri ta hanyar kayan aikin tallafi na asibiti.Hakanan zai iya aiki azaman yanki na aikin asibiti, haɗa ra'ayoyin kulawa da haƙuri tare da aikace-aikacen IT na asibiti, ƙyale likitocin su yi hulɗa a cikin tsarin da yawa lokaci guda don haɓaka kulawar haƙuri.
Kwamfutocin kwamfutar hannu na Philips Medical hadedde tare da software na IntelliVue XDS sun haɗu da babban fayil na mafita waɗanda aka tsara don magance ƙalubale da canje-canje a cikin kulawar haƙuri da COVID-19 ya kawo.
Shir.No.36 / A / 2 Farko bene Ashirwad Bungalow No. 270 Pallod Farm kusa da Baroda Bank, Baner Road, Baner Road, Maharashtra, India 411045 Mobile: +91-9579069369


Lokacin aikawa: Fabrairu-02-2021