"Ɗaya daga cikin na'urorin likitanci waɗanda suka dace da duba lafiya a lokacin annoba"

Telemedicine Monitor, a matsayin ingantacciyar hanyar zamani kuma mai dacewa don duba lafiya wacce ake amfani da ita sosai a cibiyoyin kula da lafiya na farko kamar asibitoci, kantin magani, da likitocin dangi.

A lokacin wannan rikicin na duniya, mutane suna buƙatar duba lafiya na yau da kullun da kuma lura da cututtuka na yau da kullun ta hanya mafi dacewa, wanda ke haɓaka yawan amfani da Telemedicine Monitor a cikin kulawa na farko.

Daidaitaccen daidaitaccen tsari guda biyar (ciki har da 12-leads ECG, SPO2, NIBP, TEMP, HR/PR) da 14 zaɓi na zaɓi (Glucose, Fitsari, Lipid na Jini, WBC, Haemoglobin, UA, CRP, HbA1c, Ayyukan Hanta, Ayyukan koda, aikin huhu , Nauyi, Hydroxy-Vitamin D, Ultrasound) duk an haɗa su a cikin Telemedicine Monitor, wanda zai iya gane haɗin haɗin gwiwar bayanan haƙuri.An sanye shi da firinta na thermal ko firinta na Laser, ya dace don buga rahoton duba lafiyar kowane majiyyaci.

Saitin na'urorin likitanci ɗaya waɗanda suka dace da duba lafiya yayin zamanin annoba

 

Ƙarƙashin yanayin da ake buƙatar duba lafiyar lafiyar gida, likitan iyali zai iya gane cikakkiyar ziyarar gida mai aiki tare da jakunkuna guda ɗaya (ciki har da na'urar duba telemedicine da kayan haɗi).

Saitin na'urorin likitanci ɗaya waɗanda suka dace da duba lafiya yayin zamanin annoba1


Lokacin aikawa: Juni-18-2021