masu lura da hawan jini na likitanci marasa mercury tare da allon LCD

Takaitaccen Bayani:

◆Akwai babban firikwensin mercury na simulation akan mai lura da hawan jini, ka'idar aiki shine canja wurin siginar analog zuwa siginar dijital ta algorithms na mallakarsu, hawan jini yana aiki akan firikwensin kuma ya canza shi zuwa siginar dijital.A halin yanzu, akwai babban firikwensin mercury na simulation akan na'urar lura da hawan jini, kuma yana tabbatar da daidaiton sakamakon gwajin, ƙarin likitocin suna son irin wannan na'urar duba hawan jini.


Cikakken Bayani

Masu lura da hawan jini na likitanci marasa mercury tare da allon LCD

masu lura da hawan jini na likitanci marasa mercury tare da allon LCD

Mai duba hawan jini

Cikakken Bayani:

Lnauyi mai nauyi da šaukuwa, ƙirar tsiri na gargajiya, gami da akwatin ajiya na cuff, allo mai ɗaurewa, mai ninkawa da sauƙin ajiya.

◆Humanization cuff tare da dadi da taushi, mai sauƙin aiki, za a daidaita maƙarƙashiyar cuff ta ciki Velcro, kuma ya dace da mutane na tsarin mulki daban-daban.

◆Akwai babban allo mai ma'ana, kuma zai nuna sakamakon gwaji a fili, duk da sauƙin karantawa ga dattawan da ba su da kyau.

Mdarajar edical.Hawan jini na'urorin likitanci ne waɗanda ake sarrafa su ta ƙayyadaddun likita, mafi dacewa da amfani.

D-Manometer shine maye gurbin mercury sphygomanometer na gargajiya, shian gina shi da ci-gaban fasahar dijital don gwada hawan jini, ba ya ƙunshi mercury ko gubar.Yana da hanyar amfani iri ɗaya kamar mercury sphygmomanometer kuma yana da daidaito iri ɗaya.Da fatan za a yi amfani da injin tare da stethoscope tare!

Q-Manometer ya ƙunshi sassa kamar ƙasa: Manometer, Cuff, Hannun famfo da bawul, stethoscope da littafin mai amfani.

Stantancewa:

MSaukewa: QD103

◆Wadannan wuta: 2 batir “AA”.

◆ Rayuwar baturi: Zagayowar ma'auni 5000

Zazzabi na aiki: 5 ℃-45 ℃

◆Nisan ma'aunin matsi: 0-300mmHg

◆Range don auna PR: 40-200 sau / min

◆ Matsakaicin daidaiton ƙima: ± 3mmHg

◆Hanyar aunawa: 99 sets

Girma: 32.5cm × 9cm × 6cm

Wtakwas: 800g

Tsanaki:

◆A tabbata hannun na sama yana a matakin zuciyar majiyyaci.In ba haka ba, sakamakon auna na iya zama kuskure.

◆Amfani da cuff: Kunna daurin da ya dace daidai gwargwado da kyau a kusa da hannu na sama, amma ya kamata a sami isasshen wurin da za ku iya zamewa da yatsa a ƙarƙashin mariƙin.Tabbatar cewa alamar jijiyoyi a kan cuff yana matsayi a kan jijiyar brachial, kuma gefen ƙasa na cuff yana matsayi kamar 3 cm sama da crease na gwiwar hannu.Tabbatar cewa layin fihirisar ya faɗi tsakanin layin kewayo biyu, wanda ke nuna cewa cuff ɗin ya dace da hannu na sama yadda ya kamata.In ba haka ba, canza cuff tare da girman da ya dace.

Sanya stethoscope: Sanya gefen fim na diski na stethoscope a gefen ciki na crease na gwiwar hannu.

◆Bude ƙimar don katse cuff gaba ɗaya.Sakamakon ma'auni na iya zama kuskure idan an kunna D-Manometer tare da ragowar matsa lamba a cikin cuff.

◆Latsa maɓallin wuta don kunna injin.zai fara yin sifili calibration kuma zai nuna '888' akan allon LCD.Wannan tsari ba zai ƙare ba har sai matsa lamba ya tsaya.Lokacin da wannan tsari ya ƙare (nuni na '888' ya ɓace), yana shirye don aunawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka